description
Samfur Description
Product Name |
Jagorar Hasken Grille |
Car Model |
2016-up Toyota Tacoma w/TRD |
irin ƙarfin lantarki |
12 V |
Anfani |
Hasken ado/DRL/Hasken Haushi/Hasken faɗakarwa |
Launi |
Shan taba / Amber Lens |
Haske launi |
Fari / Ja / Amber / Blue (zai iya tsarawa) |
mai hana ruwa rate |
IP 68 |
Lifespan |
> 50000 awanni |
Material |
ABS kayan |
Certification |
CE ROHS |
Feature
01) Inganta aminci
01) Inganta aminci
02) Shigarwa mara lalacewa: Plug and Play
03) Babban ingancin kayan ABS.
04) Tsawon Rayuwa: fiye da sa'o'i 50000.
05) tanadin makamashi.
06) Babban Ƙarfi.
07) Lakabin Eco, Babban Tashin Wuta.
08) Ba za a iya lalata ƙarfin mota ba.
09) Ana iya amfani dashi azaman haske na ado / DRL / Hasken faɗakarwa
10) Fit don Yanayin Duniya: Motar waje, Motoci masu ɗaukar kaya ORV Suv Truck Mpv da sauransu.
03) Babban ingancin kayan ABS.
04) Tsawon Rayuwa: fiye da sa'o'i 50000.
05) tanadin makamashi.
06) Babban Ƙarfi.
07) Lakabin Eco, Babban Tashin Wuta.
08) Ba za a iya lalata ƙarfin mota ba.
09) Ana iya amfani dashi azaman haske na ado / DRL / Hasken faɗakarwa
10) Fit don Yanayin Duniya: Motar waje, Motoci masu ɗaukar kaya ORV Suv Truck Mpv da sauransu.
Ƙayyadaddun bayanai
dabaru
Ba da shawarar samfura
Company Profile
FAQ
1. Kuna samar da samfurori?
Za mu ba ku samfurori don kuɗi.
2. Menene sharuɗɗan tattarawa?
Gabaɗaya, muna tattara kayanmu a cikin kwalayen kraft tsaka tsaki. Idan kun yi odar babban oda, za mu ba ku marufi na al'ada gami da buga launi gwargwadon bukatunku.
3. Menene sharuɗɗan biyan kuɗi da bayarwa?
4. Yaya game da lokacin bayarwa?
Samfuran gama gari suna cikin haja. Ana jigilar ƙananan oda a cikin kwanaki 3-5. Kuna iya tuntuɓar mai karɓar oda game da manyan umarni ko samfuran samfur na musamman.
5. Kuna gwada duk kayan ku kafin bayarwa?
Ana yin samfura yayin aikin samarwa. Za mu yi cikakken gwajin aiki a ƙarshen samarwa kuma za mu inganta samfuran a cikin kwanaki 1-2.
6. Yaya game da garanti?
Muna ba da garantin shekara ɗaya ga samfuran mu. Idan akwai matsalolin inganci, za mu yi canji kyauta. Misali, hasken ya cika ambaliya, kuma hasken ba ya kunne.
Za mu ba ku samfurori don kuɗi.
2. Menene sharuɗɗan tattarawa?
Gabaɗaya, muna tattara kayanmu a cikin kwalayen kraft tsaka tsaki. Idan kun yi odar babban oda, za mu ba ku marufi na al'ada gami da buga launi gwargwadon bukatunku.
3. Menene sharuɗɗan biyan kuɗi da bayarwa?
Za a isar da samfuran gama gari bayan an karɓi cikakken biyan kuɗi. Domin lokacin samar da samfuran da aka keɓance shine
kara, kana bukatar biya 30% ajiya. Lokacin da muka sami biyan kuɗi, za mu isar da kaya.
kara, kana bukatar biya 30% ajiya. Lokacin da muka sami biyan kuɗi, za mu isar da kaya.
4. Yaya game da lokacin bayarwa?
Samfuran gama gari suna cikin haja. Ana jigilar ƙananan oda a cikin kwanaki 3-5. Kuna iya tuntuɓar mai karɓar oda game da manyan umarni ko samfuran samfur na musamman.
5. Kuna gwada duk kayan ku kafin bayarwa?
Ana yin samfura yayin aikin samarwa. Za mu yi cikakken gwajin aiki a ƙarshen samarwa kuma za mu inganta samfuran a cikin kwanaki 1-2.
6. Yaya game da garanti?
Muna ba da garantin shekara ɗaya ga samfuran mu. Idan akwai matsalolin inganci, za mu yi canji kyauta. Misali, hasken ya cika ambaliya, kuma hasken ba ya kunne.